.:::Welcome 9c pro:::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:::Welcome 9c pro:::.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

THa^N!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Hoang`Bo*
Admin
Hoang`Bo*

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: THa^N!   THa^N! Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 1:16 am

CHA)NG? phai? sU*. kie^n. j`i Wan Trong. CHI? mun' noi' 3/6 Sinh nha^t. BO* Dia. die^M? Ke^' hoach. to^? ChU*c' DA~ dc BO* vie^t' TRong muc. LU*U but' CUA? minh`
LU*U But' CUA? BO* tu*` bi gio*~ sE~ tro*? than`h Quye^N? nha^t. Ky' Ai Vao` Doc. du*ng` co' Reply Lung tung nghen ( Chia sE? ) Thi` dc :cat:
http://www.tuoitrecuoi.com
onewingangel
Admin
onewingangel

Localisation : 9cpro^-ta^ng 2 nha`4 ta^g-DK-truong em nam ben 1 khu cho*. no^i? tieng,co' tu*`la^u do*i`:CHO*.ZO*I`

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THa^N!   THa^N! Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 2:30 am

vào spam đê anh em :lol!: :lol!: ;lol!:
http://1vn.com
Hoang`Bo*
Admin
Hoang`Bo*

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THa^N!   THa^N! Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 5:24 am

Spam Cai' DA^u` mi =,=! Nghe na`j :
CUNG HOÀNG ĐẠO
Đầu tuần, Cự Giải hãy tham gia một hoạt động nào đó vì những ngày sau đó bạn sẽ thay đổi “chiến thuật” tập trung nhiều hơn vào những vấn đề tình cảm.Chúc các bạn sinh từ ngày 28/5 - 3/6 có 1 sinh nhật thật vui vẻ !!!
Bạch Dương ( 21/3 — 19/4)

Hãy tự tìm cho mình một tâm trạng thật thoải mái khi bắt đầu tuần mới. Sử dụng thời gian rãnh để tiêu hao nguồn năng lượng dư thừa bằng vài động tác thể dục, suy nghĩ kỹ lưỡn và có trọng tâm trọng điểm hơn. Khoảng thứ năm và sáu, cuộc sống của bạn sẽ lóe sáng, bạn sẵng sàng làm những việc cần phải làm. Chuyện học của bạn cũng thuận lợi nữa, thử động não suy nghĩ đến những việc táo bạo hơn, lạ hơn và hay hơn xem. Cuối tuần là khoảng thời gian bạn cần nhìn lại những động lực của mình, nó có đúng như những gì bạn mong mỏi không?

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Bạn muốn một sự cân bằng trong việc “ thấy và cần được thấy”. Bạn đừng có quá thờ ơ với những mối quan hệ bên ngoài vì từ lúc này nó sẽ trở nên sâu đậm hơn với bạn đó. Cứ để cho dòng cảm xúc của bạn tuôn trào. Thứ năm và sáu, tài chính của bạn sẽ tỏa sáng. Nếu bạn nghĩ nó không quan trọng và không liên quan gì vào lúc này, thì bạn cần phải xem xét lại đấy! Sao bạn không thử tận dụng sự “dư giả” này để làm một chuyến đi chơi vào cuối tuần nhỉ, tuy nhiên nói thế không có nghĩa là bạn được tiêu xài phung phí đâu nhé.

Song Tử (21/5 — 21/6 )

Một ngày đầu tuần hứa hẹn nhiều niềm vui dành cho bạn đây, tuy nhiên bạn sẽ nhận ra rằng mình chú tâm một cách quá mức vào vấn đề nào đấy. Trong khoảng thứ năm, thứ sáu bạn sẽ trở nên thông minh và sắc bén hơn, đồng thời bạn cũng muốn “rèn luyện” những cảm xúc của mình nhiều hơn. Hãy luôn tỉnh táo và cẩn trọng trong cách hành xử của bạn: lời nói lẫn hành động. Nếu cuối tuần có điều gì đó làm bạn bối rối thì đùng có ngồi một chỗ mà “vò đầu bứt tai” nhé, thay vào đó hãy động não tìm ra giải pháp. Nếu xong thì bạn sẽ có những giây phút cuối tuần thật thú vị.

Cự Giải (22/6 — 22/7)

Đầu tuần, hãy tham gia một hoạt động nào đó vì những ngày sau đó bạn sẽ thay đổi “chiến thuật” tập trung nhiều hơn vào những vấn đề tình cảm. Nếu bạn gặp khó khăn trong việc đưa ra một quyết định nào đó, có thể là bạn chưa thật sự khách quan vào lúc này. Nhưng cũng đừng tạo áp lực cho mình nhé. Tìm việc gì đó để làm phù hợp với nhịp độ của bạn , bạn sẽ thề hiện rất tốt đấy (nếu nó có lợi cho ai đó thì việc bạn làm càng hoàn hảo hơn nữa). Nói chung, tuần này bạn phải luôn rõ ràng trong giao tiếp và cứ mạnh dạn đối mặt với bất cứ sự cố nào xảy ra. Bạn có thể xoay chuyển tình hình theo chiều hướng tốt đẹp đấy, hãy luôn trong tư thế chủ động nhá.

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Tuyệt quá, bạn sẽ khởi đầu tuần mới với rất nhiều thú vị: cả bạn bè và những điều chung quanh. Tuy nhiên đến thứ ba và thứ tư, có vài chuyện đòi hỏi bạn phải tập trung cao độ. Sao bạn không thử cho bộ óc và bản năng của bạn lên tiếng nhỉ (điều này quan trọng lắm đó). Thứ năm và sáu là khoảng thời gian cực kỳ lý tưởng cho chuyện tình cảm của bạn, vì lúc này bạn trở nên lôi cuốn, hấp dẫn, vui tươi tột cùng. Cuối tuần đến, một người bạn rất cần sự quan tâm và giúp đỡ của bạn, hãy tỏ ra là một người bạn tốt đi nào.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Mặc dù mới thứ Hai nhưng bạn có thể lên lịch để vui chơi trong hôm nay đấy, tuy nhiên toàn bộ nguồn sinh lực của bạn lại “dồn” về bộ não nhiều hơn. Bạn ham học hỏi hơn, muốn lĩnh hội nhiều hơn, càng hiểu biết bản năng của bạn sẽ càng nhạy bén hơn. Thứ năm và sáu, bạn sẽ hơi bê bối một chút, thế sao không tận dụng bản năng ở trên để kiểm soát và tổ chức lại cho tốt hơn nhỉ. Gần đến cuối tuần, tất cả đều diển ra suôn sẽ, nhất là chuyện tình cảm. Hãy để trí tưởng tượng phong phú của bạn dẫn đường nhé.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Một đề nghị nho nhỏ cho bạn vào thứ Hai này: hãy về với thiên nhiên. Đi dạo bộ trong công viên cũng được, nó sẽ rất có ích cho trái tim và tâm hồn của bạn. Thứ ba và thứ tư, bạn sẽ bận rộn hơn cho việc học của mình. Bạn rất tinh mắt và nhanh trí trong những vấn đế liên quan đến các con số và tiền bạc. Thứ năm và thứ sáu đều nhắm vào những ngôn từ trong giao tiếp của bạn: tế nhị và ngầm hiểu. Mọi người đều có những phản hồi rất tích cực dành cho bạn, đặc biệt nếu nó có liên quan đến chuyện tình cảm. Cuối tuần của bạn có liên quan một chút với quá khứ và đảm bảo rằng bạn có sự tiến bộ hơn nhé!

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

“Quái, mới có đầu tuần mà sao mình lại đần độn thế nào ấy nhỉ?” nếu bạn có cảm giác như thế vào sáng thứ Hai này thì nên kiên nhẫn một chút nhé. Refresh lại nguồn năng lượng của mình đi nào. Thứ năm và sáu, bạn đừng có bị lôi cuốn vào việc phân tích quá cặn kẽ những chuyện đang xảy ra chung quanh mình. Bạn sẽ tìm được sự cân băng tốt đẹp vào cuối tuần ( nhưng không đề cập đến việc bạn cân bằng trong đối xử với ai đâu nhé). Hãy tận dụng thời gian này ở bên bạn bè, gia đình và cả với “bạn ấy’ nữa nhé!

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Nguồn năng lượng của bạn đang rất dồi dào, do vậy hãy nắm bắt cơ hội này và làm theo cách của bạn đi. Vài ngày sau, bạn sẽ thừa nhận một khó khăn nào đấy hoặc có thể bạn rơi vào tâm trạng hơi mơ mộng viễn vông. Tuy nhiên, bạn có thể trờ thành “thầy bói” vào thứ năm và thứ sáu đó, vì khả năng tiên đoán của bạn cực kỳ “super”. Có rất nhiều điều làm bạn ngạc nhiên và hứng thú đấy. Bạn cực kỳ tỏa sáng và rất nhiều người muốn được “hưởng ké” một chút ánh hào quang của bạn. Cuối tuần, bạn nên “bồi bổ” cho cuộc sống tâm hồn của mình bằng âm nhạc, các hoạt động văn hóa nghệ thuật. Chắc sẽ có nhiều điều thú vị lắm đó.

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Tuy là thứ Hai, nhưng bạn cũng đừng có quá chú tâm vào công việc và chuyện học chứ, sao không thử bước ra ngoài, kết nối bạn bè chung quanh và tận hưởng những phút giây thú vị của cuộc đời? Thứ ba và thứ tư, bạn trở nên kiên định và có tổ chức hơn, tuyệt lắm! Dù vậy sau đó, kế hoạch yêu thích của bạn có phần hơi đi lệch hướng chút tí, nhưng cũng đừng vội thất vọng đấy. Từng bước suy nghĩ và tập hợp lại vấn đề, xin ý kiến tư vấn từ bạn bè hoặc người thân, nhờ vậy mà mọi việc diển ra trơn tru hơn. Lâu lâu cũng phải đối đầu với vài chướng ngại vật một chút chứ nhỉ?

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Thử làm những việc mà bình thường bạn không quan tâm vào thứ Hai này xem. Đến thứ ba, thứ tư thì bạn lại quá tập trung vào những việc đang xảy ra chung quanh hoặc điều gì sẽ xảy đến cho nghề nghiệp tương lai của mình. Có lẽ bây giờ bạn nên chủ động hơn nữa. Bên cạnh, bạn hãy tìm ai đó có thể chia sẽ với bạn những giá trị và những tâm sự của mình. Cuối tuần, bạn nên lên kế hoạch cho mình đi, hoặc là bạn nên từ bỏ điều gì đó mặc dù nó đã được hoàn thành một tí, để tận hưởng những ngày cuối tuần thật vui vẻ.

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Sao lại thế nhỉ, bạn bổng trở nên mơ mộng, phán đoán chậm và không đi đến đâu cả. Tuy nhiên, sẽ là ý tưởng hay nếu bạn dành thời gian cho hoạt động mang tính sáng tạo, cho những mối quan hệ bạn bè hoặc để “nếm mùi vị” của những ánh hào quang của cuộc đời. Thứ năm và thứ sáu, bạn trở thành một “chuyên gia” giải quyết các vấn đề khó khăn đồng thời cũng là một “người đàm phán” rất sành sỏi. Cuối cùng, bạn nên rèn luyện khả năng “điều tiết” công việc của mình một cách tốt đẹp
http://www.tuoitrecuoi.com
onewingangel
Admin
onewingangel

Localisation : 9cpro^-ta^ng 2 nha`4 ta^g-DK-truong em nam ben 1 khu cho*. no^i? tieng,co' tu*`la^u do*i`:CHO*.ZO*I`

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THa^N!   THa^N! Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 5:59 am

cút mie đi ... cái này ông coppy trên hoahoctro.vn hớ ???
hờ hờ ... thế thì update mỗi ngày đê nhớ :twisted:
[T]-[T]_NGOCTRAI_[T]-[T]
Nâng cao-lv6
[T]-[T]_NGOCTRAI_[T]-[T]

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THa^N!   THa^N! Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 6:04 am

Po' Rai''' Ma^y' Pac'
milktienboi
Vỡ lòng-lv2
milktienboi

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THa^N!   THa^N! Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 6:48 pm

mie.SAo hem koa' tha^n` no^ng kua? tao ah` mai`
phananh
Vỡ lòng-lv2

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THa^N!   THa^N! Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 8:10 pm

po tay tahng` bo* toan` di sao chep'
onewingangel
Admin
onewingangel

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THa^N!   THa^N! Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 9:22 pm

milktienboi đã viết:
mie.SAo hem koa' tha^n` no^ng kua? tao ah` mai`
hoho ... ngu chet mie chu' =))
Sponsored content

THa^N! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THa^N!   THa^N! Icon_minitime

THa^N!
Trang 1 trong tổng số 1 trang